January 18, 2022
11 11 11 AM
ഒരാത്മാവ് എങ്ങനെയാണു മറ്റാരാളുടെ ശരീരത്തിൽ കയറുന്നത്?
മണിമലക്കുന്ന് കൊട്ടാരം
Latest Post
ഒരാത്മാവ് എങ്ങനെയാണു മറ്റാരാളുടെ ശരീരത്തിൽ കയറുന്നത്? മണിമലക്കുന്ന് കൊട്ടാരം

ഈ അസുഖങ്ങളുടെ കാരണങ്ങൾ അജ്ഞാതമാണ്

Spread the love

ലോക പ്രശസ്ത ഭൂതോച്ചാടന വ്യക്തികൾ ആയ Ed And Lorraine Warren , Fr ജിയോ കപ്പലുമാക്കൽ ( എന്റെ ആത്മീയ ഗുരു ) എന്നിവരുടെ അനുഭവക്കുറിപ്പുകൾ ക്രോഡീകരിച്ചാണ് ഈ ലേഖനം തയ്യാറാക്കിയത്

ഭൂത ആവേശം വഴി നിങ്ങള്ക്ക് ഉണ്ടായേക്കാവുന്ന അസുഖങ്ങള്‍


എന്റെ അനുഭവത്തില്‍ ഈ ലോകത്തില്‍ ഉള്ള എല്ലാവരെയും തന്നെ ഒരിക്കല്‍ അല്ലെങ്കില്‍ മറ്റൊരിക്കല്‍ പ്രേതം ആവേശിചിട്ടുണ്ടാവാം .ഇപ്പൊ തന്നെ ലോകത്തിന്റെ 30 % പേരിലും പ്രേതം ഉണ്ട്.പ്രേത ബാധ ഉള്ളത് കൊണ്ട് ഒരാളുടെ മാനുഷികം ആയ കഴിവുകള്‍ നഷ്ടപ്പെട്ട് പോകുന്നു .അതിന്റെയ ദോഷങ്ങള്‍ അയാള്‍ തന്നെ അനുഭവിച്ചും കൊണ്ടിരിക്കുന്നുണ്ട്‌ .അത് മാനസിക തലത്തിലോ ശാരീരിക തലത്തിലോ ആവാം എന്നോ അതിന്റെ ഫലത്തില്‍ ഏറ്റക്കുറച്ചിലുകളും കണ്ടേക്കാം .അതുകൊണ്ടുതന്നെ, അതിനെക്കുറിച്ച് ആദ്യം അറിയേണ്ടത് അത്യാവശ്യമാണ്, അതുകൊണ്ട് പരിഹാര നടപടികൾ കൈക്കൊള്ളാൻ കഴിയും.
എന്നാൽ ഒരു പ്രേതബാധമൂലം ഒരാള്‍ ആത്മീയ തലത്തിൽ അനുഭവിക്കുന്നുണ്ടോ (അതായത് അഞ്ച് ഇന്ദ്രിയങ്ങൾ, മനസ്സ്, ബുദ്ധിയെ കുറിച്ചുള്ള അറിവുകൾക്കപ്പുറം) എന്നത്, യഥാർത്ഥത്തിൽ 70% ത്തിനു മുകളിലുള്ള വിശുദ്ധന്മാർക്ക് മാത്രമേ മനസ്സിലാവൂ,മിക്ക ആളുകളും ആത്മീയ നിലവാരത്തിലും ആറാം അറിവിലും കുറവുള്ളതിനാൽ, ഭൂരിഭാഗം ആൾക്കാരും ബാധിതരല്ലാത്തവരും ജനങ്ങളെ ബാധിച്ച അവസ്ഥയെക്കുറിച്ചു ബോധവാന്മാരല്ല.
ഈ ലേഖനത്തിൽ നാം വിവിധങ്ങളായ പല രോഗലക്ഷണങ്ങൾ ശരീരത്തിൽ വിവിധ സിസ്റ്റങ്ങളെ സ്വാധീനിക്കുമ്പോൾ കാണപ്പെടുന്ന ചില രോഗലക്ഷണങ്ങൾ ലിസ്റ്റുചെയ്തിട്ടുണ്ട്. ബന്ധപ്പെട്ട രോഗങ്ങളെ ബാധിക്കുന്ന പതിവ് രോഗങ്ങളിൽ ഈ ലക്ഷണങ്ങൾ കാണാൻ കഴിയും.
പ്രേതം ബാധിക്കുക ആണെങ്കില്‍ ശരീരത്തില്‍ പൊതു ആയി കാണപ്പെടുന്ന ലക്ഷണങ്ങള്‍
അവ ഇന്ദ്രിയങ്ങളെ ബാധിക്കുക ആണെങ്കില്‍ വായില്‍ അസ്വാരസ്യം ഉണ്ടാക്കുന്ന രുചി ഉണ്ടാവുക , കണ്ണുകള്‍ അകത്തേക്കോ പുറത്തേക്കോ തള്ളുക , കണ്ണുകളില്‍ അസ്വസ്ഥത ചൊറിച്ചില്‍ ,ചുണ്ട് തൊണ്ട വായ്‌ എന്നിവ വരളുന്ന അനുഭവങ്ങള്‍ , പ്രേതങ്ങളുടെ രജോ ഗുണം കാരണം പ്രേതം കൂടിയ ആളുകളുടെ മുഖത്തും ശരീരത്തിലും പശ പശപ്പ് പോലെ വരാറുണ്ട് .ചിലപ്പോള്‍ ശരീരം നിറയെ എണ്ണ മയവും കാണപ്പെടും .ചര്‍മത്തില്‍ ക്ഷതങ്ങള്‍ കാണപ്പെടാം . സ്പര്‍ശന ശേഷി തന്നെ കുറയും .
വേദനകള്‍ എന്നാ ഗാനത്തില്‍ പെടുത്താന്‍ കഠിനമായ തലവേദനയോ ശരീര വേദനയോ ശരീര ശേഷി ചലന ശേഷി നഷ്ടമോ കണ്ടേക്കാം
സാത്വിക സ്വാധീനത്തിന്റെ സാമീപ്യതയിൽ, ഭൂതങ്ങൾ (ഭൂതങ്ങൾ, ഭൂതങ്ങൾ, നെഗറ്റീവ് ഊർജ്ജങ്ങൾ മുതലായവ) നവദ്വാരങ്ങളില്‍ കൂടി ആണ് പുറത്തേക്കു പോകുന്നത് , അതായത് രണ്ടു കണ്ണുകൾ, രണ്ട് മൂക്ക്, രണ്ടു ചെവികൾ, വായ, ലിംഗം / യോനി, മലദ്വാരം എന്നിവ. ഈ സമയത്ത് തന്റെ ഈ അവയവങ്ങളിലൂടെ വായു പുറത്തേക്കു പോകുന്നതായി ടിയാന് അനുഭവപ്പെട്ടേക്കാം .
ദഹന വ്യവസ്ഥ -ഭക്ഷം കഴിക്കാന്‍ സമ്മതിക്കില്ല .വിശപ്പില്ലായ്മ ഭക്ഷണം കാണുമ്പോള്‍ ഓക്കാനം മനം പിരട്ടല്‍ ചര്ധി
പ്രത്യുൽപാദന രീതി-കുട്ടികള്‍ ഉണ്ടാവില്ല .തുടര്‍ച്ച ആയ അലസി പോകലുകള്‍
അപകടങ്ങൾ-വൈദ്യുതാഘാതം,ചൂടായ എണ്ണ വീഴുന്ന രീതി ,ഒരു നിശ്ചിത സ്ഥലത്ത് ആവർത്തിച്ചുള്ള വാഹന അപകടങ്ങൾ
ശബ്ദങ്ങൾ ഉണ്ടാക്കുന്നു-വിരസവും വിചിത്രവുമായ ശബ്ദങ്ങൾ സൃഷ്ടിക്കുകയും പിന്നീടത് ഓർമ്മിക്കുകയും ചെയ്യുകയില്ല.മൃഗ ശബ്ദങ്ങൾ ഉണ്ടാക്കുന്നു.പ്രേതം ബാധിച്ച ആളില്‍ മറ്റുള്ളവരുടെ ശബ്ദം .
മാനസിക അസുഖവും അതിന്റെ ലക്ഷണങ്ങളും

ഒരു വ്യക്തിക്ക് രോഗം ബാധിച്ചതോ അല്ലെങ്കിൽ പ്രേരണയോ ഉണ്ടെങ്കിൽ, താഴെ പറയുന്ന മാനസിക രോഗലക്ഷണങ്ങൾ കാണിക്കുന്നു:

ഏതെങ്കിലും കാരണമില്ലാതെ ഒരു സഹപ്രവർത്തകനോ കുടുംബാംഗത്തെയോ സംസാരിക്കുന്നതുപോലെ തോന്നുന്നില്ല.
ഏതെങ്കിലും കാരണമൊന്നുമില്ലാതെ ഒരു സഹപ്രവർത്തകനിൽ നിന്നോ അല്ലെങ്കിൽ കുടുംബാംഗങ്ങളിൽ നിന്നോ ആയി സ്വയം പെരുമാറുന്നതുപോലെ.സ്വഭാവത്തിന് വിപരീതമായുള്ള പെരുമാറ്റം.
അസ്വസ്ഥത, വിഷാദം, വിഷാദം, ഭയം, മാനസിക രോഗങ്ങൾ, ആത്മഹത്യാ ചിന്തകൾ തുടങ്ങിയവയൊക്കെ, ഇടയ്ക്കിടെ കരയും .ദൈവ വിശ്വാസം കുറവ് ,അകാരണമായ ദേഷ്യം , മറ്റുള്ളവരെയോ സ്വയമോ ഉപദ്രവിക്കാന്‍ ഉള്ള വാസനകള്‍ ,
ലൈംഗിക ലക്ഷണങ്ങൾ-ലൈംഗികശേഷി വർധിപ്പിക്കുകയും കുറയുകയും ചെയ്യും .
ഉറക്ക തകരാറുകള്‍ – ഉറക്ക കുറവ് ,കൂടുതല്‍ ഉറക്കം ,ഉറക്കത്തില്‍ എഴുന്നേറ്റു നടക്കല്‍ ,
ദുസ്വപ്നങ്ങള്‍ – വിചിത്രം ആയ രൂപങ്ങളും മുഘങ്ങളും ഭയപ്പെടുത്തുന്ന രംഗങ്ങളും കാണും . പ്രിയപ്പെട്ടവരുടെ മരണങ്ങള്‍ ,കൊലപാതകങ്ങള്‍ , പാമ്പ് കടിക്കുന്ന സ്വപ്‌നങ്ങള്‍ .
വൈവാഹിക അസ്വസ്ഥത-പരസ്പരം ഒരുകാരണം കൂടാതെ ഉള്ള കലഹങ്ങള്‍ ,രണ്ടുപേരും പ്രേതങ്ങൾ പിടിപെട്ടിട്ടുണ്ടെങ്കിൽപ്പോലും, ഇതും തർക്കത്തിന് ഇടയാക്കും.ശാരീരികവും മാനസികവും ലൈംഗിക അധിക്ഷേപവും.
ഭൌതിക തലം-ഓര്മ കുറവ് , മറവി , ലളിതമായ ദിനം ദിന കാര്യങ്ങള്‍ പോലും ചെയ്തു എടുക്കാന്‍ ഉള്ള ബുദ്ധിമുട്ടുകള്‍
ആത്മീയ ലക്ഷണങ്ങൾ-പ്രേതം കയറിയ ഒരാള്‍ക്ക് താഴെ പറയുന്ന അനുഭവങ്ങള്‍ ഉണ്ടാവാം
ഒരു കാരണവും ഇല്ലാതെ ദുര്‍ഗന്ധം അനുഭവിക്കുക ,ഭയപ്പെടുത്തുന്ന രംഗങ്ങള്‍ കാണുക ,തലയ്ക്കു ചുറ്റും കറുത്ത വെളിച്ചം ,ഭയാനകമായ ദൃശ്യങ്ങൾ: മൃതദേഹം, ഭീമാകാരമായ, വികലമായ മുഖങ്ങൾ, അസ്ഥികൂടങ്ങള്‍ തൂങ്ങി ആടുന്ന ശരീരങ്ങള്‍ , ഒരു വയറ്റിൽ കത്തുന്ന ഒരു ശവശരീരം,പ്രേതത്തിന്റെ വർണ്ണാഭമായ ഘോഷയാത്ര,അന്വേഷകരുടെ ശവശരീരങ്ങൾ, പരിചയമുള്ളവരുടെ ശവശരീരങ്ങൾമൃതദേഹങ്ങൾ ട്രക്കിൽ കയറ്റുകയും മറ്റെവിടെയെങ്കിലും മണ്ണിൽ കിടക്കുകയും ചെയ്യുന്നു
സ്പർശനം അനുഭവപ്പെടുന്നു-ഒരാൾ അടുത്തായി ഉറങ്ങുന്നു,ബെഡ് ഷീറ്റ് വലിച്ചുനീട്ടുകയായിരുന്നു,ആരെങ്കിലും ഉണർത്താൻ ശ്രമിക്കുന്നു,ആരോ മുറിയിൽ സഞ്ചരിക്കുന്നു,ഒരാളുടെ ശരീരത്തിൽ ഒരാൾ കൈവശം വച്ചിരിക്കുകയോ ശരീരത്തിന്റെ മേൽ കൈ നീക്കുകയോ ചെയ്യുന്നു,മുറിക്കുക,ബലാത്സംഗം. ലൈംഗിക പീഡനത്തിന്റെ സൂക്ഷ്മ അറിവ് അടിസ്ഥാനമാക്കിയുള്ള ഡ്രോയിംഗ് കാണുക.ആരോടെങ്കിലും ആരോടെങ്കിലും നിർബന്ധപൂർവ്വം ഒരാളെ കിടക്കണം,ശരീര ഭാഗങ്ങളിൽ വിശദീകരിക്കാത്ത തൊട്ടറിയാനുള്ള അനുഭവം,അടിവയറ്റിലെ വേദനഅമാവാസിയിലും പൗർണ്ണമി ദിനത്തിലും ദുരിതങ്ങൾ വർദ്ധിക്കുന്നു.
അനാവശ്യ ശബ്ദങ്ങള്‍ കേൾക്കുന്നു,ശ്വസന ശബ്ദം കേൾക്കുന്നു,കാൽപ്പാടുകളുടെ ശബ്ദം കേൾക്കുന്നു,കീറുന്ന ശബ്ദം ,ആരോ പേര് വിളിക്കുന്നു
സാത്വിക പദാർത്ഥങ്ങളാൽ വിഷമം-
വിശുദ്ധ ആഷ് (വിഭൂതി), വിശുദ്ധജലം (തീർഥം), വിശുദ്ധ കൂദാശ (പ്രസാദ്) മുതലായവ ഉണ്ടാകുമ്പോൾ അസുഖം അനുഭവിക്കുന്നു.
ദേവന്മാരുടെ ചിത്രങ്ങൾ, വിശുദ്ധ കുരിശുകൾ തുടങ്ങിയ വിശുദ്ധ ചിഹ്നങ്ങൾ തൊടാൻ സാധിക്കുന്നില്ല.
വിശുദ്ധന്മാരെ സന്ദർശിക്കുന്നതും വിശുദ്ധ പുണ്യസ്ഥലങ്ങൾ സന്ദർശിക്കുന്നതും ഒഴിവാക്കുന്നു . പ്രേതം, വിശുദ്ധസ്ഥലങ്ങൾ, ക്ഷേത്രങ്ങൾ തുടങ്ങിയവ സന്ദർശിക്കാതിരിക്കുക. അത്തരം സാത്വിക പരിതഃസ്ഥിതിയിൽ ചില പ്രേതങ്ങള്‍ പ്രത്യക്ഷപ്പെടാൻ നിർബന്ധിതരാകും. അവരുടെ കറുത്ത ഊർജ്ജം നഷ്ടപ്പെടാതെ ഇരിക്കാന്‍ ഉള്ള ഒരു മാർഗമാണ്. ഇത് ഒഴിവാക്കാൻ, ആ വിശുദ്ധ സ്ഥലത്തെ ഒഴിഞ്ഞു പോകാന്‍ പ്രേതവ്യക്തികളെ പ്രേരിപ്പിക്കുകയും, അല്ലെങ്കില്‍ അതിനും കഴിഞ്ഞില്ലെങ്കില്‍ ആ പ്രേത ആത്മാവ് അയാളെ വിട്ടു മാറി നില്‍കുകയും വിശുദ്ധ പ്രദേശത്തിന്റെ സ്വാധീനത്തില്‍ നിന്നും അയാള്‍ മാറുമ്പോള്‍ പ്രേതം തിരികെ പ്രവേശിക്കുകയും ചെയ്യും .ദൈവ നാമം വിളിക്കാന്‍ കഴിയാതെ വരുന്നു , പൂജാതി കര്‍മങ്ങള്‍ മറന്നു പോകുന്നു , മന്ത്രം ഓതാന്‍ കഴിയാതെ വരുന്നു , ധ്യാനിക്കുമ്പോള്‍ തലവേദന വരുന്നു , മറ്റു അസ്വസ്ഥതകളും ബോധം മറയലും …
സംഗ്രഹം –

ആവേശിക്കുന്ന പ്രേതങ്ങളുടെ രീതി അനുസരിച്ച് മനുഷ്യരില്‍ പല തരത്തില്‍ ഉള്ള ലക്ഷണങ്ങള്‍ പ്രകടം ആക്കാന്‍ കഴിയും .യഥാർത്ഥ മൂലകാരണം (അതായത് ghosts) രോഗനിർണയം വിശുദ്ധന്മാര്‍ക്കും ആറാം ഇന്ദ്രിയം സ്വയതമാകിയവര്‍ക്കും മാത്രമേ കഴിയു .ആറ് അടിസ്ഥാന തത്ത്വങ്ങൾ അനുസരിച്ച് പതിവായ ആത്മീയ രീതിയാണ് ഏറ്റവും നല്ല ആത്മീയ സൌഖ്യമാക്കൽ.

Leave a Reply

%d bloggers like this: